| tên | Con lăn xích cho bộ phận gầm máy đào mini Yanmar B22-2 |
|---|---|
| Vì | Bộ phận gầm máy xúc mini |
| Vật liệu | 45 triệu |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Kỹ thuật | Phép rèn |
| tên | Yanmar YB501 Vòng xoay đường dây cho bộ phận phụ tùng xe khoan mini |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn theo dõi / Con lăn dưới / Con lăn dưới |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Điều kiện | Điều kiện mới |
| thương hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Mô tả | Con lăn theo dõi B50V |
| Tên | 772147-37300 con lăn |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Thương hiệu OEM | Yanmar |
| Tên sản phẩm | Vòng xoắn đáy cho Yanmar B05 Mini Excavator Aftermarket |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Loại | Các bộ phận của xe khoan |
| Điều kiện | mới 100% |
| BẢO TRÌ | Yêu cầu bảo trì thấp |
| Tên sản phẩm | Con lăn ray cho các thành phần khung gầm máy đào mini Yanmar B15-3EX |
|---|---|
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Độ bền | Bền lâu và chống mài mòn |
| tên | Đường đạp bánh xe cho Yanmar B22-2A Mini Excavator Undercarriage Frame |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Quá trình | Phép rèn |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| BẢO TRÌ | Yêu cầu bảo trì thấp |
| tên | Yanmar SV100 Bottom Roller cho khung khung xe mini excavator |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn theo dõi Con lăn dưới cùng |
| Ứng dụng | máy xúc bánh xích |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Kết thúc. | Mượt mà |
| tên | Con lăn dưới cùng phù hợp cho các bộ phận gầm máy xúc mini Yanmar VIO10-2 |
|---|---|
| Loại | Các bộ phận của xe khoan |
| Lạnh hơn | Màu đen |
| Điều kiện | Kiểu mới |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| tên | Đường quay cho Yanmar C30E-2A Mini Excavator Undercarriage Frame |
|---|---|
| Loại bộ phận | Các bộ phận của khung xe |
| Kích thước | Thực hiện theo OEM nghiêm ngặt |
| Kết thúc. | Mượt mà |
| Hiệu suất | Tốt lắm. |
| tên | Đường đạp cho Yanmar YB101UZ Bộ phận xe khoan mini |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn dưới / Con lăn dưới |
| Điều kiện | Kiểu mới |
| Kết thúc. | Mượt mà |
| Kỹ thuật | Rèn & Đúc |