| tên | Đường cao su phù hợp cho Yanmar YB351 Bộ phận xe khoan mini |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | 320x100x43 |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Có sẵn | trong kho |
| Tên | Đường ray cao su phù hợp với xe xúc lật bánh xích Yanmar C80R C80R-1 C80R-2 |
|---|---|
| Tên một phần | Đường ray cao su cho máy xúc bánh xích |
| Nguyên vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Lái xe | Xuất sắc |
| Tình trạng | 100% mới |
| Tên sản phẩm | đường ray cao su |
|---|---|
| Mô hình | T210 |
| Làm | Yanmar |
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Phần KHÔNG. | 172552-00230 |
| Tên sản phẩm | đường ray cao su |
|---|---|
| Mô hình | T175 |
| Làm | Mustang |
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Phần KHÔNG. | KR32086N541 |
| Tên | Đường ray cao su phù hợp cho các bộ phận gầm máy đào mini Yanmar B17-2 |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kích thước | Chiều rộng: 230mm, Bước: 72mm, Liên kết: 47 |
| Mới hay Cũ | Mới |
| Thấm cú sốc | Cao |
| Tên sản phẩm | 230x72x47 đường cao su phù hợp với Yanmar B17-2EX Mini Digger Chassis Components |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Điều kiện | Mới |
| Sự linh hoạt | Tốt lắm. |
| Giảm rung | Cao |
| Tên sản phẩm | Đường cao su 230x72x47 phù hợp với khung khung xe khoan mini Yanmar B15-3 |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | Cao su |
| Sân bóng đá | 72mm |
| Chống mài mòn | Cao |
| Tên sản phẩm | Đường cao su tương thích với Yanmar B15-3EX Mini Excavator Chassis |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều rộng | 230mm |
| Picth | 72mm |
| Độ bền | Cao |
| tên | Đường cao su phù hợp cho Yanmar VIO25-3 Bộ phận khung máy đào mini |
|---|---|
| vật chất | Cao su |
| Thông số kỹ thuật | 300x55.5x78 |
| Điều kiện | mới 100% |
| Chống mài mòn | Mạnh |
| tên | Đường cao su cho Yanmar VIO 70 Mini Excavator |
|---|---|
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Mới hay Cũ | Mới |
| Độ bền | Cao |