| Tên sản phẩm | AT339868 Động cơ ổ cuối cho John Deere Reman-Hydraulic Track Motor |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ theo dõi / Động cơ theo dõi thủy lực |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 50Mn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | V0621-61510 Động cơ ổ cuối cho máy tải đường dây lái trượt Kubota |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ theo dõi / Động cơ theo dõi thủy lực |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 50Mn |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên | Chất lượng OEM theo dõi con lăn đáy R110-7 cho các bộ phận máy xúc của Hyundai |
|---|---|
| Mô hình | R110-7 |
| ứng dụng | Giàn khoan, máy xúc lật, máy gặt đập, máy xúc |
| Chứng khoán | Có |
| Màu | Đen |
| tên | Vòng xoắn phía trên cho Volvo EC55B Bộ phận khung máy đào mini |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn vận chuyển / Con lăn trên |
| Điều kiện | mới 100% |
| Kỹ thuật | Rèn & Đúc |
| Độ bền | Cao |
| tên | Vòng xoắn đầu cho Yanmar VIO 75-A Nhà cung cấp Vòng xoắn máy đào hậu mãi |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn mang/Con lăn trên/Con lăn trên |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Công nghệ | rèn/đúc |
| Tuổi thọ | Mãi lâu |
| Chịu mài mòn | Cao |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Uyển chuyển | Cao |
| Chiều rộng | 320 mm hoặc 12"59 inch |
| Sân bóng đá | 86 |
| Tên sản phẩm | đường ray cao su |
|---|---|
| Chịu mài mòn | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Sân bóng đá | 86 |
| Chiều rộng | 320 mm hoặc 400 mm |
| Tên | Komatsu PC210-3 nhông xích / nhông xích cho phụ tùng máy xúc |
|---|---|
| Kiểu mẫu | PC210-3 |
| Loại | gầm máy đào |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cổ phần | Đúng |
| Chiều rộng | 450mm hoặc 18" |
|---|---|
| liên kết | 58 hoặc 56 |
| Sân bóng đá | 86 |
| hấp thụ sốc | cao |
| Chịu mài mòn | cao |
| Tên sản phẩm | 400x86x49B dành cho phụ tùng khung gầm CTL đường ray cao su BOBCAT T590 |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Loại | Bộ phận gầm xe CTL |