| Tên sản phẩm | Người làm biếng |
|---|---|
| Người mẫu | 2030568 |
| Từ khóa | IDLER/FRONT IDLER/IDLER Bánh xe |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Máy móc | Máy lát nền |
| Kích thước | Thực hiện theo OEM một cách nghiêm ngặt |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 2000 giờ |
| Màu | Đen |
| ứng dụng | Máy xúc đào mini |
| Kiểu | Bộ phận giảm tốc |
| Số Model | VIO50V |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước OEM |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Chứng khoán | Có |
| Kỹ thuật | Rèn |
| Chiều rộng | 400mm hoặc 16" |
|---|---|
| Sân bóng đá | 86mm |
| liên kết | 52 liên kết |
| Chịu mài mòn | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Tên sản phẩm | ID2076 Bộ phận phụ tùng dưới xe John Deere CTL |
|---|---|
| Vật liệu | 50Mn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Loại | Bộ phận gầm xe CTL |
| Tên sản phẩm | 37C-22-11841 cho các phụ tùng phụ tùng của Komatsu Rear Idler CTL |
|---|---|
| Vật liệu | 50Mn |
| bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Loại | Bộ phận gầm xe CTL |
| Tên sản phẩm | Volvo ABG 5820 Support Roller Asphalt Paver phụ kiện khung xe |
|---|---|
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Độ bền | Cao |
| Kháng chiến | Chống ăn mòn và mòn |
| Hiệu suất | Tăng cường hiệu suất máy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Mô hình | ZX27U-2 |
| Kiểu | Máy xúc đào mini |
| Quá trình | Vật đúc |
| Điều kiện | Mới |
| Tên | ECHOO Yanmar B22.2 Assy Assler phía trước |
|---|---|
| Công nghệ | break |
| Màu | Như hình ảnh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Không | 7724583710 |
| Tên sản phẩm | HAMM 2520-D Các bộ phận xây dựng cuộn đường cao su đệm |
|---|---|
| Vật liệu | cao su và thép |
| Bảo hành | 1 ~ 2 năm |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Loại | Phụ tùng máy xây dựng |