| tên | Đường cao su cho Yanmar VIO 80 Nhà sản xuất khung khung thợ đào |
|---|---|
| vật chất | Cao su tự nhiên |
| Điều kiện | mới 100% |
| Chống mài mòn | Cao |
| Tuổi thọ | Mãi lâu |
| Tên | Theo dõi chuỗi CR5622/41 |
|---|---|
| Màu sắc | đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| tên | Theo dõi chuỗi LH1A/30 LH1B/30 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Tên | Chuỗi theo dõi VCR4746/36V |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Tên sản phẩm | Bộ phận xây dựng con lăn đệm cao su ALLIED 1000 |
|---|---|
| Vật liệu | cao su và thép |
| Nhà sản xuất | tiếng vang |
| Làm | đồng minh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | 4610042048 Sprocket phù hợp với Vogele đường nhựa đường nhựa phụ tùng bán sau |
|---|---|
| Sử dụng | thay thế |
| Vật liệu | Thép |
| Kích thước | Có nhiều kích cỡ khác nhau |
| Sở hữu | Vâng. |
| Name | Sprocket compatible with FOR WIRTGEN W210 milling machine undercarriage parts |
|---|---|
| Use | Road Milling Machines |
| Color | Black |
| Material | Steel |
| Installation | Easy |
| Name | Vogele asphalt paver Drive sprocket UR155E723 aftermarket undercarriage part |
|---|---|
| Máy | Máy trải nhựa đường |
| Color | Black |
| Điều kiện | Mới |
| Quá trình | Vật đúc |
| Tên sản phẩm | 309953017 Các bộ phận của xe đạp cho máy xay FOR WIRTGEN |
|---|---|
| Từ khóa | Bánh xích/Bánh xích truyền động/Bánh xích |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Điều kiện | Mới |
| Cài đặt | Dễ cài đặt |
| Tên sản phẩm | Máy đẩy cho Yanmar B15EX Mini Excavator |
|---|---|
| Độ dày của răng | 45mm |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Điều trị bề mặt | xử lý nhiệt |