| Tên | UF125E1E Con lăn dưới phù hợp với thiết bị trải nhựa đường phụ tùng khung gầm hậu mãi |
|---|---|
| Phần số | UF125E1E |
| Ứng dụng | máy móc xây dựng |
| Quá trình | Vật đúc |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên sản phẩm | Nhóm theo dõi ZX35U-3 |
|---|---|
| Từ khóa | Thép Track / Track chuỗi / Track giày assy |
| Ứng dụng | Dành cho máy đào/máy xúc mini |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Nhóm theo dõi 50g |
|---|---|
| Từ khóa | Thép Track / Track chuỗi / Track giày assy |
| Ứng dụng | Dành cho máy đào/máy xúc mini |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Theo dõi con lăn |
|---|---|
| Người mẫu | 309954014 |
| Từ khóa | Theo dõi con lăn/con lăn dưới cùng/con lăn dưới con lăn/hỗ trợ |
| Tình trạng | 100% mới |
| Máy móc | Máy lát nền |
| Tên | Komatsu PC40 Máy xúc mini theo dõi chuỗi assy / track link assy |
|---|---|
| Mô hình | PC40 |
| Giày rộng | 400mm |
| Thời gian giao hàng | 3 - 5 ngày làm việc |
| Sân cỏ | 135mm |
| Tên | Komatsu PC10 Mini máy đào bánh xe phụ tùng bánh xe phía trước |
|---|---|
| Kích thước | OEM |
| Mô hình | PC10 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Có |
| thương hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Tên | PC25 tàu sân bay Komatsu máy xúc mini Komatsu bộ phận bánh xe con lăn hàng đầu assy |
| từ khóa | Con lăn mang PC25 |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới |
| thương hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Tên | Sumitomo SH60 Mini máy đào bánh xích phụ tùng xích |
| Mô hình | SH60 |
| Kiểu | Máy xúc đào mini |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| thương hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Kiểu | Phụ tùng máy xúc mini |
| Mô hình | PC50FR-1 |
| khoản mục | Con lăn theo dõi PC50FR 1 assy |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Nhãn hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Tên | hitachi EX50 URG |
| cổ phần | Đúng |
| Hoàn thành | Trơn tru |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |