| Tên sản phẩm | FOR WIRTGEN W2000 Dưới cuộn cho máy xay đường Bộ phận khung gầm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Các bộ phận của khung xe |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc điểm | Xử lý nhiệt, gia công chính xác |
| xử lý bề mặt | Hoàn thành |
| tên | Đường kéo xi lanh cho Takeuchi TB250 Bộ phận khung thợ đào mini |
|---|---|
| Từ khóa | Theo dõi điều chỉnh assy/tession xi lanh |
| Vật liệu | thép |
| Kích thước | Thực hiện theo OEM nghiêm ngặt |
| Quá trình | Phép rèn |
| Tên | Xi lanh căng theo dõi cho khung gầm máy đào mini Yanmar B30V |
|---|---|
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Chất lượng | Cao |
| Loại sản phẩm | Các bộ phận của khung xe |
| Tên | Đường cao su 300x52.5Kx82 cho Airman AX32U phụ kiện máy đào mini |
|---|---|
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Kích thước | 300x52,5Kx82 |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Tên | Dành cho các bộ phận khung gầm máy xúc mini Airman AX35-2 300x52,5Kx82 |
|---|---|
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Kích thước | 300x52,5Kx82 |
| Sự linh hoạt | Tốt lắm. |
| Tên | Đối với CAT302.5 Track Adjuster Recoil Cylinder Mini Excavator Chassis |
|---|---|
| Điều kiện | mới 100% |
| Công nghệ | rèn/đúc |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Loại bộ phận | Các bộ phận của khung xe |
| Tên sản phẩm | Assy điều chỉnh theo dõi Kobelco SK35SR |
|---|---|
| Vật liệu | 50Mn |
| từ khóa | Assy điều chỉnh theo dõi/Lắp ráp lò xo theo dõi/Lắp ráp bộ căng theo dõi |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
| Incoterm | FOB/EXW/DDP/CIF |
| tên sản phẩm | Bánh xe dẫn hướng cho các thành phần khung gầm máy đào mini Yanmar B22-2A |
|---|---|
| Vật liệu | 45 triệu |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Kết thúc. | Mượt mà |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| tên | Bánh răng dẫn động cho các thành phần khung gầm máy đào mini Yanmar B30V |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Điều kiện | mới 100% |
| Quá trình | Phép rèn |
| Tên | Con lăn phù hợp cho các thành phần khung gầm máy đào mini Yanmar YB121U |
|---|---|
| Từ khóa | Bánh dẫn hướng trước/Bánh dẫn hướng |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Chống ăn mòn | Vâng |