| Tên | kh30 mang con lăn kubota mini máy xúc phụ tùng con lăn hàng đầu |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Vật chất | Thép |
| Nhà sản xuất | Kubota |
| Màu | Đen hoặc vàng |
| tên | Bộ ghép dây kéo đường ray cho Bobcat 341C Mini Digger |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | thép |
| Điều kiện | Mới 100% |
| loại đệm | Điều chỉnh |
| tên | Đường cao su phù hợp cho Yanmar VIO25-3 Bộ phận khung máy đào mini |
|---|---|
| vật chất | Cao su |
| Thông số kỹ thuật | 300x55.5x78 |
| Điều kiện | mới 100% |
| Chống mài mòn | Mạnh |
| thương hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Vật chất | 50 triệu / 40 triệu |
| Điều kiện | Điều kiện mới |
| Sản xuất | OEM |
| Mô hình | TB070 TB285 |
| Chịu mài mòn | Cao |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Uyển chuyển | Cao |
| Chiều rộng | 320 mm hoặc 12"59 inch |
| Sân bóng đá | 86 |
| Tên sản phẩm | đường ray cao su |
|---|---|
| Chịu mài mòn | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Sân bóng đá | 86 |
| Chiều rộng | 320 mm hoặc 400 mm |
| Chiều rộng | 450mm hoặc 18" |
|---|---|
| liên kết | 58 hoặc 56 |
| Sân bóng đá | 86 |
| hấp thụ sốc | cao |
| Chịu mài mòn | cao |
| Tên mặt hàng | Vòng xoắn đáy cho Yanmar SV08-1 Bộ phận khung máy đào mini |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng/Đào đất |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Công nghệ | Rèn Đúc/Hoàn thiện nhẵn |
| tên | Vòng xoắn đáy cho Yanmar VIO 75-A Bộ phận khung máy đào mini |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn dưới cùng/Con lăn đường ray |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Độ bền | Cao |
| Tên | Đường dẫn điều chỉnh Recoil cho JCB JS160 Bộ phận khung máy đào mini |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Điều kiện | Mới 100% |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Hao mòn điện trở | Vâng |