| tên | Đường cao su cho Yanmar B30V Mini Excavator Undercarriage Components |
|---|---|
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Cấu trúc | 300x55.5x82 |
| Mới hay Cũ | Mới |
| Kháng hóa chất | Cao |
| Tên sản phẩm | đường ray cao su |
|---|---|
| Mô hình | 50g |
| Làm | John Deere |
| từ khóa | Bộ phận bánh xe/đường ray cao su |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nhóm theo dõi 50g |
|---|---|
| Từ khóa | Thép Track / Track chuỗi / Track giày assy |
| Ứng dụng | Dành cho máy đào/máy xúc mini |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Nhóm đường ray KX41-2S |
|---|---|
| Từ khóa | Thép Track / Track chuỗi / Track giày assy |
| Ứng dụng | Dành cho máy đào/máy xúc mini |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Con lăn theo dõi cho phụ tùng máy xúc mini JCB 8014 |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ cứng | HRC52-58 |
| Kỹ thuật | Rèn hoặc đúc |
| Máy | máy xúc mini |
| tên | Các nhà sản xuất xe lăn đường ray cho CAT 308B SR Mini Excavator Undercarriage |
|---|---|
| Từ khóa | Con lăn dưới cùng/Con lăn đường ray |
| Vật liệu | 45 triệu |
| quá trình | Rèn & Đúc |
| Điều kiện | Mới 100% |
| tên | Vòng xoay đường dây cho Komatsu PC60-7E Mini Excavator Undercarriage |
|---|---|
| Vật liệu | 45 triệu |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Kỹ thuật | rèn/đúc |
| BẢO TRÌ | Yêu cầu bảo trì thấp |
| Kiểu | Phụ tùng máy xúc mini |
|---|---|
| Mô hình | ET18 |
| từ khóa | Máy xúc mini theo dõi liên kết assy / theo dõi giày assy / theo dõi thép |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Vật chất | Thép |
| thương hiệu | ECHOO |
|---|---|
| Tên | máy đào mini neuson 3503 bộ phận gầm xe phía trước người làm biếng WACKER NEUSON 3503 bánh xe làm bi |
| Mô hình | 3503 |
| Kiểu | Máy đào mini |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tên | Con lăn mang máy xúc mini cho Yanmar YB301.2U Con lăn hàng đầu ECHOO YB301 |
|---|---|
| từ khóa | Con lăn hàng đầu YB301 |
| Bảo hành | 12 con bướm đêm |
| MOQ | 2 máy tính |
| thương hiệu | ECHOO |