| Tên sản phẩm | đường ray cao su |
|---|---|
| Chịu mài mòn | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Sân bóng đá | 86 |
| Chiều rộng | 320 mm hoặc 400 mm |
| Chiều rộng | 450mm hoặc 18" |
|---|---|
| liên kết | 58 hoặc 56 |
| Sân bóng đá | 86 |
| hấp thụ sốc | cao |
| Chịu mài mòn | cao |
| Tên sản phẩm | Đoạn bu lông 93G1028 T870 |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Số phần | 93G1028 |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Thương hiệu | Đối với Bobcat |
| tên | Bộ ghép dây kéo đường ray cho Bobcat 341C Mini Digger |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | thép |
| Điều kiện | Mới 100% |
| loại đệm | Điều chỉnh |
| Tên | Theo dõi xi lanh căng cho thành phần khung gầm máy xúc mini Yanmar SV05 |
|---|---|
| loại đệm | Điều chỉnh |
| Chất lượng | Cao |
| Kích thước | OEM |
| Màu sắc | Màu đen |
| Tên | JSA0070 Bộ điều chỉnh đường ray Bộ đính kèm khung mini excavator |
|---|---|
| Vật liệu | 45 triệu |
| Tiêu chuẩn | Vâng |
| Độ bền | Cao |
| Công nghệ | Phép rèn |
| Mô hình | KMOATSU PC40FR-2 |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Vật chất | 40 triệu |
| ứng dụng | Máy xúc mini KOMATSU |
| Màu | Đen |
| Mô hình | KMOATSU PC27MR-2 |
|---|---|
| Kích thước | Thực hiện theo OEM một cách nghiêm ngặt |
| Vật chất | 40 triệu |
| ứng dụng | Máy xúc mini KOMATSU |
| Màu | Đen |
| Chịu mài mòn | Cao |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Uyển chuyển | Cao |
| Chiều rộng | 700mm |
| Sân bóng đá | 100mm |
| Chịu mài mòn | cao |
|---|---|
| Độ bền | cao |
| Uyển chuyển | cao |
| Chiều rộng | 450mm hoặc 18" |
| Sân bóng đá | 86mm |