| Tên sản phẩm | Nhóm theo dõi 50g |
|---|---|
| Từ khóa | Thép Track / Track chuỗi / Track giày assy |
| Ứng dụng | Dành cho máy đào/máy xúc mini |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| tên | Bộ phận |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 45 triệu |
| Điều kiện | Mới 100% |
| quá trình | Rèn & Đúc |
| tên | Z0111100N0711V PAD theo dõi |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ bền | Cao |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| tên | Theo dõi chuỗi VLH1/31V VLH1/30V |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Tên | 156-0313 idler |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Tên | 9W9651 idler |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Tên | 9153288 Top Roller |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | 100% mới |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Tên | Con lăn trên RC411-21903/RC788-21900 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền | Cao |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58 |
| Mô hình | PC75UU 3 |
|---|---|
| ứng dụng | Máy xúc mini KOMATSU |
| thương hiệu | ECHOO |
| Kích thước | Thực hiện theo OEM một cách nghiêm ngặt |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Product Name | U30-3 for Front Idler |
|---|---|
| Application | For mini Excavator/Digger |
| Condition | 100% New |
| Warranty | 1 Year |
| Port | Xiamen |